form_maker - en to vi translation catalogue (79 entries)

en: Top
vi: Để

en: Center
vi: Xu

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Street Address
vi: Địa chỉ

en: Street Address Line 2
vi: Địa chỉ Dòng 2

en: City
vi: Thành phố

en: State / Province / Region
vi: Tiểu Bang / Tỉnh / Vùng

en: Postal / Zip Code
vi: · Mã bưu điện / mã ZIP

en: Country
vi: Quốc gia

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Number
vi: Tháng mười một

en: Select
vi: Chọn ngày

en: Country List
vi: Quốc gia

en: Map
vi: May

en: Table of Fields
vi: Chọn một lĩnh vực

en: Phone-Area Code
vi: Mã vùng

en: Title:
vi: Tiêu đề:

en: Select %s
vi: Chọn %s

en: Nothing selected.
vi: Không có gì đã được gửi.

en: - Select -
vi: Chọn ngày

en: Field is required.
vi: Lĩnh vực được yêu cầu.

en: Enter a valid value.
vi: Nhập vào một giá trị hợp lí.

en: Enter a valid email address.
vi: Nhập địa chỉ email hợp lệ.

en: Nothing found.
vi: Không có gì đã được gửi.

en: This field is a single line text input.
vi: Trường này là một đầu vào văn bản một dòng.

en: This field is an input field that accepts an email address.
vi: Trường này là trường đầu vào chấp nhận địa chỉ email.

en: Can not upload this type of file
vi: Xin lỗi, bạn không được phép để tải lên tập tin này

en: Field is required
vi: Lĩnh vực được yêu cầu

en:  value must be between
vi:  giá trị phải là giữa

en: Value must be between
vi: Giá trị phải từ

en: Your score should be less than
vi: Điểm số của bạn nên được ít hơn

en: This is not a valid time value.
vi: Đây không phải là giá trị thời gian hợp lệ.

en: This is not a valid number value.
vi: Đây không phải là giá trị số hợp lệ.

en: This is not a valid date value.
vi: Đây không phải là giá trị ngày hợp lệ.

en: The year must be between %s and %s
vi: Năm phải nằm trong khoảng %s đến %s

en: You cannot select former dates. Choose a date starting from the current one.
vi: Bạn không thể chọn cựu ngày. Chọn một ngày bắt đầu từ hiện tại.

en: %s field is required.
vi: Trường %s là bắt buộc.

en: The %s value must be between %f - %f
vi: Giá trị %s phải nằm trong khoảng %f - %f

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Your score should be less than %f
vi: Điểm của bạn phải nhỏ hơn %f

en: January
vi: Tháng một

en: February
vi: Tháng Hai

en: March
vi: Tháng Ba

en: April
vi: Tháng Tư

en: June
vi: Tháng Sáu

en: July
vi: Tháng Bảy

en: August
vi: Tháng Tám

en: September
vi: Tháng Chín

en: October
vi: Tháng Mười

en: November
vi: Tháng mười một

en: December
vi: Tháng mười hai

en: Jan
vi: Tháng một

en: Mar
vi: Tháng Ba

en: Apr
vi: Tháng Tư

en: Jun
vi: Tháng Sáu

en: Jul
vi: Tháng Bảy

en: Aug
vi: Tháng Tám

en: Oct
vi: Tháng Mười

en: Fr
vi: Từ

en: Form Title
vi: Tiêu đề

en: Verification Link
vi: Liên kết xác minh là không hợp lệ

en: Select a form
vi: Chọn ngày

en: Error, incorrect Security code.
vi: Lỗi, không chính xác Mã an.

en: Your ip is blacklisted. Please contact the website administrator.
vi: IP của bạn là danh sách đen. Xin vui lòng liên hệ với quản trị website.

en: This is not a valid date format.
vi: Đây không phải là một định dạng ngày hợp lệ.

en: The file exceeds the allowed size of %s KB.
vi: Tệp vượt quá kích thước cho phép là %s KB.

en: Can not upload this type of file.
vi: Không thể tải lên loại tệp này.

en: Error, file cannot be moved.
vi: Lỗi, tập tin không thể được di chuyển.

en: This field %s requires a unique entry.
vi: Trường %s này yêu cầu một mục nhập duy nhất.

en: Nothing was submitted.
vi: Không có gì đã được gửi.

en: Your form was successfully submitted.
vi: Hình thức của bạn đã được gửi thành công.

en: Error, email was not sent.
vi: Lỗi, email đã được gửi.

en: Your email address is already verified.
vi: Địa chỉ email của bạn đã được xác minh.

en: Your email verification has timed out.
vi: Xác minh email của bạn đã hết.

en: Your email has been successfully verified.
vi: Email của bạn đã được xác nhận thành công.

en: Verification link is invalid.
vi: Liên kết xác minh là không hợp lệ.

en: This is not a valid email address.
vi: Đây không phải là một địa chỉ email hợp lệ.

en: From
vi: Từ

en: To
vi: Để
